-
Xóa các lớp học phần có sĩ số không đủ mở lớp học kỳ 3, 2018-2019
Xóa các lớp học phần có sĩ số không đủ mở lớp học kỳ 3, 2018-2019 >> Xem chi tiết...
- Thực hiện lấy ý kiến sinh viên về hoạt động giảng dạy của giảng viên học kỳ 3/2018-2019
- Tổng kết Thực tập Sư phạm khóa 41 năm học 2018 - 2019
- Thông tin thời gian đánh giá điểm rèn luyện học kỳ II,2018 - 2019
- Đăng ký học và thi lại cùng các lớp chính quy học kỳ 3, 2018 - 2019
- Quyết định tốt nghiệp sinh viên vừa làm vừa học Trường Đại học Cần Thơ đào tạo năm 2019
- Kế hoạch Tổ chức Lễ phát bằng tốt nghiệp hệ từ xa và VLVH đợt 1, năm 2019
-
Tập huấn chuyên đề, chuyên môn các học phần cho giảng viên khoa GDTC năm học 2023-2024
Thực hiện thao kế hoạch tập huấn chuyên môn các học phần chuyên môn hàng năm do Khoa Khoa Giáo dục Thể chất quản lý, tổ chức đào tạo. Theo đề nghị của Trưởng Bộ môn thể thao trường học và Trưởng Bộ môn thể thao chuyên ngành; Khoa Giáo dục Thể chất tổ chức : Tập huấn chuyên đề, chuyên môn... -
Khai mạc Hội thao Truyền thống Trường Đại học Cần Thơ lần thứ 43 - năm 2024
Sáng ngày 31/3/2024, tại Nhà thi đấu, Khoa Giáo dục Thể chất đã diễn ra Lễ khai mạc “Hội thao Truyền thống Trường Đại học Cần Thơ lần thứ 43 năm 2024”. Tham dự lễ và cổ vũ tinh thần thi đấu cho các vận động viên (VĐV) có sự hiện diện của PGS. TS. Trần Trung Tính, Hiệu trưởng; GS.TS. Trần... -
"Tết Sum vầy - Xuân yêu thương" tại ngôi nhà Giáo dục Thể chất - CTU
Hưởng ứng chương trình "Tết Sum vầy - Xuân yêu thương" năm 2024 do Công đoàn Trường ĐH Cần Thơ tổ chức cho toàn thể viên chức Trường. Được sự chỉ đạo của Lãnh đạo Khoa GDTC, Công đoàn Khoa tổ chức dịp trao quà tết đến toàn thể viên chức tại đơn vị nhân dịp tết đến, xuân về. Đời sống của v... -
Trường ĐH Cần Thơ đăng cai Giải Vô địch Bóng đá nam sinh viên toàn quốc - SV Cup năm 2023 vòng loại khu vực Đồng bằng sông Cửu Long
Chiều ngày 24/11/2023, tại sân bóng đá An Bình đã diễn ra Lễ Khai mạc Giải Vô địch Bóng đá nam sinh viên toàn quốc - SV Cup năm 2023 vòng loại khu vực Đồng bằng sông Cửu Long (ĐBSCL) và diễn ra những trận đấu đầu tiên của vòng loại khu vực. Giải đấu do Bộ Giáo dục và Đào tạo tổ chức và Tr...
Nhằm tạo không khí vui tươi phấn khởi trong sinh viên, chào mừng năm học mới, Ban chấp hành Đoàn Khoa GDTC tổ chức buổi sinh hoạt “Chào đón tân sinh viên ngành GDTC- Khóa 49” với mục đích động viên và tư vấn cho các bạn tân sinh viên hòa nhập vào môi trường học tập và sinh hoạt mới tại Khoa GDTC trường ĐHCT, động viên và nhắc nhở các bạn các tân sinh viên phải cố gắng nhiều hơn nữa để vững bước đến với bến bờ của tri thức; để tự khẳng định bản thân mình.
Thời gian: 8h00 ngày 03/12/2023.
Thành phần: TS Nguyễn Văn Hòa, Trưởng Khoa GDTC, TS Nguyễn Thanh Liêm, Chủ tịch Công đoàn - Phó Trưởng Khoa GDTC. Đại diện BCH Đoàn Khoa, viên chức Khoa và toàn thể sinh viên các khóa 46, 47, 48, 49.
Một số hình ảnh tại buổi lễ.